Maganin girman nono na budurwa
Wannan rubutu kunshe yake da abubuwa da dama bawai maganin girman nono na budurwa kaɗai ba, yana ɗauke da hanyoyi da yawa wanda mata zasu amfana.
Mata sun koma ga yin amfani da magunguna da sinadarai masu ƙara ni'ima domin burge mazajensu wurin kwanciya.
Maganin mata sinadarai ne da aka tanada don ƙara sha'awa, jin daɗin jima'i, sha'awar jima'i na ɗabi'a. Gabaɗaya yana sa kusanci da ƙarin sha'awa. Menene waɗannan abubuwan da aka yi? Kayan mata ana yin sune daga ƴaƴan itatuwa na halitta, tsire-tsire, kayan ƙamshi, mai, irin mai, ganye da abinci da sauransu.
Yaya lafiyar amfani dasu take?
Kayan mata yana da lafiya 100 bisa 100 idan aka yi shi cikin tsafta kuma kwararru ne suka yi shi. Wannan saboda duk abubuwan sinadaran halitta ne kuma abokantaka ne ga tsarin ɗan adam sai dai idan mai amfani yana da rashin lafiya ta wani nau'in.
Me kayan mata ke yiwa masu amfani da shi kuma me yasa kuke ganin wasu matan ke amfani da shi?
Yana kawo jin daɗi na ƙarshe ga rayuwar jima'i na mace. A ƙasar hausa, mata, waɗanda ke shirin yin aure ko waɗanda suka yi aure, suna amfani da shi ne saboda yana cikin al'adar da suke da ita don jin daɗin cuɗanya da mazajensu.
Yaya ƙarfin maganin mata da maganin girman nono na budurwa?
Maganin mata yana da tasiri 100%. Yana aiki a cikin mintuna kaɗan bayan shan shi, kuma shine dalilin da ya sa ake ba da shawarar shan sa lokacin da mijinki yake kusa dake saboda yana da tasiri kuma yana ƙara yawan sha'awar jima'i a tsakanin ma'aurata.
Maganin girman nono na mace budurwa ko uwargida kuwa musamman na bature yana taka rawar gani wajen ƙara miki ƙarfin sha'awa dama ni'ima yayin saduwa da masoyinki.
Me zai iya sa mace ta daina jin daɗin jima'i a zahiri?
Dalilai da yawa na iya hana mace jin daɗin jima'i. Wasu daga cikinsu sune kamuwa da yisti na farji, damuwa, rashin daidaituwa na hormonal, wanda ke haifar da ƙarancin jima'i, da dai sauransu.
Yawan yin amfani da maganin girman nono na budurwa ko wasu sinadarai na iya haifar da illa ta fuskar jindaɗi yayin jima'i yana da kyau ko yaushe a kiyaye.
A koyaushe ina ba mata shawara su ɗauki "cututtukan kamuwa da cuta," tabbatar da cewa ba su da lafiya kuma su tabbatar da cewa tsarin rigakafi mai lafiya don amsawa jima'i.
Ta yaya za a sa jima'i yayi daɗi?
Jima'i ba lallai ba ne a ji daɗin amfani da kayan mata. Lokacin da tsarin jiki yake da lafiya ta ɗabi'a, tabbas za ku ji daɗin jima'i; amma a hankali, don matuƙar jin daɗi, yi amfani da kayan mata masu lafiya.
Samun ingantaccen maganin girman nono na budurwa ko uwargida ka iya ƙara jindaɗi ga uwargida dama mai gida yayin isar da sako irin saduwa, domin kuwa in har kika yi dace da wannan maganin ƙirjinki zai zauna yadda ya kamata kuma bida mai gida hakkinsa.
Menene nau'ikan kayan mata? Akwai da yawa daga cikinsu. Sune gindin ayu, zumar mata, gumba, tsumi, tabaje, maida tsohuwa yarinya, da dai sauransu.
An yi iƙirarin zama mai ƙarfi a matsayin mai haɓaka jima'i a tsakanin masu amfani, Kayan Mata - wasu shirye-shiryen ganye na gida (aphrodisiacs) - ya haifar da haɗin wutar lantarki tsakanin mata da maza lokacin da batutuwan soyayya suka taso. A zahiri da aka fassara a matsayin "abubuwan mata" daga harshen Hausa, Kayan Mata suna ne na gabaɗaya don kewayon masu ilimin aphrodisiac. Duk da haka, kamar yadda mata ke da Kayan Mata, maza suna da maganin maza - "abubuwan maza
Magoya bayan shirye-shiryen sun yi iƙirarin cewa sha'awar jima'i a tsakanin ma'aurata na da nasaba da Kayan Mata wanda ya ja hankalin jama'a a yanar gizo a 'yan kwanakin nan.
A cewar masu lura da al'amura, saboda ingancin kayayyakin, wasu masu saukar kayan sun yi la'akari da cewa, kayayyakin kayan mata, maganin soyayya ne da mata ke amfani da su wajen nisantar da miji daga sauran mata.
Mata da yawa sun bayyana damuwarsu kan yadda jama'a ke kallon al'amuran jima'i, duba da yadda sana'ar kayan mata ke ƙalubalantar matan da ke ɓoye sha'awarsu ta jima'i saboda tsoron a kyamace su, ko kuma rashin gaskiya, musamman a sassan arewacin ƙasar nan.
Wata mai sayar da kayayyaki a Katsina, ta ce kayan mata na mata ne, ko mata ne ke amfani da su kuma "maza suna da nasu, wasu matan sun saba da shi. "Akwai nau'o'in kayan mata iri-iri - Gindin Ayu, Zuman Mata, Turaren Tuta, Tsimi Mata da Zumi, masu zuwa a ruwa, da dai sauransu.
Akwai wanda ake shiryawa da kaza sai mutum ya ci shi kaɗai; N45,000 kuma ana shiryawa da coke wanda ya kai N65,000.
Akwai kuma wanda ake shiryawa da jelar saniya, mutum zai ci waccan ita kaɗai, farashin naira dubu 25 ne, sai zumi da ke zuwa a ruwa, naira 8,500 kan lita huɗu.
Akwai wasu ƙananan farashi kamar N1,000, N2,000, N5,000 da N10,000 duk masu araha.
Suna da ayyuka daban-daban, dangane da nau'in da ake so. Babu kashi amma dole ne mutum ya kiyaye umarnin baki.
Akwai waɗanda zasu iya sakawa a al'aurarsu sannan akwai waɗanda za'a sha da madara, ya danganta da abin da ake so ko matsalar da ake son magancewa.
Taimakon yana bada kwarin guiwa sosai, ƙabilu daban-daban na zuwa su bada goyon baya ba kawai mutanen yankin arewacin ƙasar nan ba kuma ana samun fitowar jama'a da yawa''.
Akwai wasu abubuwan da kuke shafa ko sanyawa a cikin sirri; Za'a iya dafawa da kaza, zuma, madara, kunun aya, a zuba a cikin miya ko miya ko a haɗa da abinci.
Ana rubuta musu kayan zaƙi na kayan mata su riƙa taunawa da rana idan sun tabbata za su haɗu da daddare; hakan zai haifar mata da wani yanayi mai ratsa jiki da sanya ta cikin yanayi.
Shahararrun kayayyakin kayan mata sun haɗa da gindin ayu, kunun aya da tsumi. Tsumi cakuɗe ne na ganyen kayan mata da nonon raƙumi mai inganci da ƙarfi.
Kunun aya ruwan ƴaƴan tiger ne kuma maza suna sha don ƙarin aiki; tunda kayan mata ana yin sune da ƴaƴan itatuwa, ganyaye da kayan ƙamshi na halitta, yana da lafiya. "Idan ana so ayi amfani da kayan mata don haɓaka jin daɗin jima'i, yana da muhimmanci ayi taka tsantsan daga tushen da kuma ainihin abin da ke tattare da sinadaran.
Kayan mata ana shawartar duk macen da take son ta riƙe namiji saboda yana aiki kuma yana taimakawa mata da yawa wajen ɗorewar zaman aure.
Gindin Ayu
Ɗaya daga cikin mafi ƙarfin maganin mata akwai gindin ayu. Wannan yana sa namiji ya mannewa mace har abada. Babu wanda zai bayyana shi sai kai. Dukansu zaku maƙalewa juna tare sakamakon yin amfani da wannan akan kowane namiji na iya haifar da matsanancin mallaka, yawan sha'awar jima'i a gare ku kaɗai har ma da mutuwa.
Gumba
Tana taimakawa jiƙewar farji kuma tana sa jima'i daɗi.
Zumar mata:
Tana saukar da ni'ima sosai tana hana bushewa tare da samar da ɗanɗano mani'imci.
Ana haɗa tane daga tsirrai ingantattu masu ƙara lafiyar al'aura da kuma jiki.
Tsumin tabaje
Da farko za'a wanke ɓaure a zuba a tukunya da wadataccen ruwa a barshi ya dahu sosai, sai a sauke a cire itacen a maida ruwan kan wuta a zuba kanunfari da mazarkwaila a rufe ya cigaba da dahuwa sai a sauke a tace a zuba a wani wuri asa a fridge ya ɗanyi sanyi, idan ya kwana dole sai an ɗumama saboda ɗanɗano zai canza saidai idan akwai fridge, idan za'a sha a zuba zuma a ciki.
Koda yaushe ki kasance mai hakuri da juriya domin inganta dangantakarki da mijinki ko saurayinki kuma hanyoyin yin hakan ba wai kawai iya magana ko girki ba, a'a, hatta gyaran ƙirjinki da jiki gaba ɗaya yana taka rawa sosai, idan ke kuma buduwa ce to akwai maganin girman nono na budurwa wadda zai yi dai-dai dake kuma ya karbe ki amma fa saikin bincika sannan ki dace. Mun gode.