Pop Social

Farjin mace kala nawane

 Farjin mace kala nawane

Da yawa daga cikin masu bibiyar wannan shafi namu na kayan marmari alatun duri, suna yawan tambaya akan farjin mace kala nawane. Shine a yau da izinin mai duka zamuyi magana akan hakan harma da bayanin lunguna da saƙuna na farjin.

Ko ba'a faɗa ba shi gindin mace shine yafi komai daɗi yafi komai saka santi a faɗin wannan duniya, to a yau ni direban duri zanyi bayani dalla-dalla game da yadda gindin mace yake da kuma wani sirrin saƙon duri.

Farjin mace kala nawane
Farjin mace kala nawane pic

Da yawan mutane basu san yadda durin mace yake ba ballema har su san cewa akwai wani wajen da mu masanan duri muke kiranshi majiya daɗi, kuma sanin hakan yanada matuƙar muhimmanci tunda duk macen da tayi sa'a idan ana cinta ana taɓo mata majiyar daɗinta, tofa zata ji kullum tana ƙara son wannan maciyin-nata kullum zata ji kawai so take ya cita.

Shi gindin mace yana ƙunshe ne da abubuwa wanda aƙalla zasu kai biyar ko sama da haka, gasu kamar haka.

1. Akwai abinda mu masana gindi muke kiranshi  da suna #BELI

2. Na biyu muna kiranshi #DUMƁARU MANYA

3. Na Uku #DUMƁARU ƘANANA

4. Na hudu #ƘOFAR DURI

5. Na biyar #GINDI ME SANYI

6. Na shida #MAJIYA DAƊI

Yana matuƙar amfani sosai duk wani namiji yadan da wannan abu, domin shi durin mace yanada ɓangarori daban-daban a cikinshi, saboda haka yana buƙatar kulawa yadda ya kamata daga me cin gindin da ita wanda ake cinta.

Ana so kai me cin duri idan kazo zaka ci duri to ka tsaya ka kula da kyau ka kalli gindin kaga girmanshi, sannan seka aunashi da girman burarka. Idan kaga cewa burarka ba zata iya tabo can ƙarshen gindin ba to in kazo zaka cishi, seka saka hikima wato kamar ka iya kwantar da ita akan filo ko wani abu me tudu yanda ze zama gindin nata ya ɗanyi sama yadda idan ka zura burarka zata iya zunguro ƙarshen shi can inda majiyar daɗi take.

Duri me sanyi shi kuma shine wanda sadda burarka take shigewa cikinsa zaka ji wani irin sanyi haka me mugun daɗi yana ratsa burarka, haka zalika zaka jika kamar zaka suma domin sanyin ba mai cutarwa bane.

A jerin farjin mace kala nawane, Akwa wanda muke ce musu dumɓaru babba wanda wani abu ne haka me kamar leɓe yana a cikin gindin wajan tsakiya, yayinda kake cin gindi shi kuma yana taɓa tsakiyar burane se kaji burarka tana wani shokin idan kana taɓoshi, itama macen seka jita tana wani irin nishi nishi na daɗi.

Sai kuma majiya daɗi shi kuma a can ƙasan duri yake shine a matakin ƙarshe wanda ba kowanne maciyin gindi bane yasanshi. Amma shi idan ka jefa burarka in har aka yi sa'a ka taɓo majiyar daɗi, wanda kuma wasu lokutan muna kiranshi ɗan tsakar gindi, toh in kana taɓoshi zaka ji mace tana wani irin ƙugi tana ihu tana ƙara rungumeka tana ƙara zillo tana turo maka durin, to shi ɗan tsaka shine yafi saurin saka mace ta kawo idan ana taɓoshi yanzun-nan za kaga gindin mace yana fitar da ruwa kamar irin an kunna famfo ɗin nan, kuma in har kana cin mace kana taɓoshi wannan wajan to yanzun-nan zaka gama da ita kullum za taji so take kawai ka cita kuma bazata taba iya jure fushin kaba.

Ƙofar duri wannan kuma dama duk mai cin duri kama daga saurayi ko magidanci yasan menene ƙofar gindi, sai dai kuma ita kanta ƙofar durin kala-kala ce, domin akwai matan da suke da wawakeken ƙofar gindi, akwai kuma masu ƙaramar kofa, duk da cewa babu wata takamaiman hanya da zamu iya rufewa da cewa wannan matar tanada babbar ƙofa ko kuma wannan tanada ƙaramar ƙofa, dole sai mun gani a zahiri sannan zamu iya yanke wannan hukunci. Kamar yadda wasu mazajen ke tambayar mu akan wai wace irin mace ce mai ƙaton ƙofar duri, da kuma wacce keda ƙaramin ƙofar gindin, to ya kamata kusan cewa girman mace ko siririntakarta baya nuni da cewa ita mai ƙaramin ƙofar duri ce, ko kuma akasin haka.

Belin duri kuma yana ɗaya daga cikin hanyoyin da suke ɗimauta mace a yayin cin duri, domin idan y akasance ka iya totsar gindin mace tofa anan zaka tabbatar da cewa belin gindi yar tsoka ce mai haukata mata yayin jima'i.

Wani lokacin idan ka iya tsotsar belin sosai saidai kaga mace tana narkewa a jikinka, domin ba abinda take so sama da ta baka gindinka kaci, anan muka zo ƙarshe a wannan bayani namu na bayanin farjin mace kala nawane.