Cin gindin amarya da ango
Part 1
Ni amaryar da kaina zan baka labarin cin gindin amarya da ango, Ni sabuwar amarya ce mai tsananin ƙaunar angonta, saboda baya kusa dani hakan yasa nake matuƙar kewarsa kuma ina tuna cin gindin amarya da ango, wato ni da mijina.
Na fito daga kitchen wato ɗakin-girki raina nata yimin sake-saken abubuwa. Saboda banada masaniyar halin da mijina wato shalelen maigidana yake ciki. Mhm_!, Haruna na kenan. idan muna tare dashi sai naji tamkar babu abinda yakai rayuwar duniya daɗi. Haruna yasan farincikina haka zalika ya san baƙincikina Ala-kulli-halin burinsa shine ya ganni a cikin farinciki.
kayya_ yanzu ko a wane hali mijina yake ciki? Ina addu'ar ubangiji ya dawomin da maigidana nan kusa kuma cikin ƙoshin lafiya. Yanzu aƙalla mun shafe wata huɗu kenan rabona da aci durina. Kullun dare sai nayi mafarkin ƙatuwar buran-nan ta Haruna ta ratsa tsakankanin cinyoyina. Hannuwansa kuma na lelayamin nonuwana. Yasa harshensa yasa sumbata gami da lashe fatar jikina.
Ina cikin wannan kogin tunani na maigidana idanuna suka ƙara haskamin wani abu ɗaya wanda ya kuma ɗauken hankali. Wannan abu shine ya ƙara jaddada min so da ƙaunar Musa a zuciyata. Yanda zakaran-nan ke tsintar shinkafa yana jefawa budurwar kazan-nan abin ya matuƙar burgeni.
----------------------------------------------------------------------------
Cin gindin amarya da ango
Part 2
Zakaran-nan yana motsawa sannan yana ɗan gewaya yar shilar kazar ga wani kukan balaga. Abun sai ka gani da idonka. Yana bin bayanta a-hankali tana ɗan saɓulewa. A raina nace " ko dai suma cin gindin amarya da ango suke ". To Kasan halinmu na mata, ayi mana kyauta mu karɓa a roƙemu mu hana. Da sha’awar matashin zakaran ta motsa yai ƙoƙarin taushe kaza sai naga ta hau gudu da fizge+fizge. Su ka dinga kewaye-kewaye yana biye da ita. Oh! Halinmu na mata kenan. Ya gama yi maki hidima na ciyarwa amma ɗan gindin da zaki bashi kike gani da asara. Duk dama sai kin fishi jindaɗin wannan abu. Mata fa haka halayenmu suke. Muna jindaɗin a ci durinmu amma saboda munsan maza ma najin daɗin abin sai mu rinƙa nunawa ai bama buƙata. Can zakaran-nan ya samu sa'ar ritsata a gindin bishiya. Bai yi wata-wata ba ya haye bayanta.
“Wash!” Naji-wani kishi ya zomin a-rai saboda ba durina ake suburbuɗa ba. Idona ya fara tunamin burar Haruna. Naji kazan-nan na wani ƙarar daɗi wai, “kut-kut” nace, “shegiya tasha daɗi.” Da zakaran ya ɗagata ta tashi tana karkaɗe jiki, sai dariya ta suɓuce mini. Maza-dai kamar basu da wayo. Ya ciyar da ke. Ya siya miki sutura ta kece raini. Ga muhalli ga kula da ke.
Ya rinƙa miki kalamai masu kwantar da hankali. idan yaga kayan alatu baya tunanin ya siyawa kanshi sai ke. Kuma idan dare yayi ya ƙara siyo miki kaza yazo yasa miki a gaba yana lallaɓaki wai ki ci, kinacin kaza yana kallonki yana miki kalamai masu sanyaya ruhi. Kinsan meye buƙatarsa? Duri kawai shine abinda yake so ki bashi. Ba abinda namiji yake buƙata a-gun mace daya wuce gindi. Shiyasa duk lokacin da nake tareda Haruna na kanyi ƙoƙarin ganin na biya masa buƙatarsa. Inajin mamakin macen da bata iya bawa mijinta duri saiya mata da ƙyar.
----------------------------------------------------------------------------
Cin gindin amarya da ango
Part 3
Ina-nan ina tunani kwatsam sai naji sassanyar muryar mijina ta daki fatun kunnena. “Salamu-alaikum” naji ya furta. Haba farinciki tamkar na kashe-kaina. Kafin na amss sallamar na ruga da gudu naje na rungumeshi. Ya ɗaga-ni sama.
Naji tamkar ina Aljanna. Kafin na ankara lallausan leɓenshi ya sauka akan fuskata cikin soyayya yace min "i love You my wife""and miss you".
Ina akan ƙirjinsa har muka shiga ciki, nasa masa ruwa yayi wanka sannan muka fito falo.
Muna zaune a falo angona Haruna. Yana bani labarin tafiyarshi ni kuma gaba ɗaya hankalina ya karkata izuwa bakinshi. Wato dole idan kika kalli Haruna da kyau sha’awarki ta motsa. Angona ya haɗu sosai gashi ɗan gayu. Bakin-nan nashi ɗan cas dashi leɓen ƙasa ya ɗan buɗe yafi na sama kaɗan. Ballema ki kalli idonshi! Idanuwansa gasu yan jajaye kuma dara-dara. Kina ganinsu kin san dole wannan idan ya hau durinki tofa kin shiga uku. Ga dogon hanci kamar shine ya sawa kanshi. Matsalarsa wajen kunne. yanada ɗan tsayin kunnuwa kuma duk inda kike neman dogo namiji, to mijina yakai, haka kuma nakeson abuna tunda dai yana biyamin buƙata yadda na keso.
Muna zancen mu, amma ilahirin hankalina ya karkata izuwa wajen begen surar jikin angona sha’awata ta fara tashi a hankali. Na gama lumewa a cikin wannan tunani, sai naji yana cewa “, Fati Fati”, na yi firgigit na motsa“, me kake cewa?” yace “, cewa nayi kinada buƙatar na danne ki-ne?”, kunya ta rufeni nace “, um um kawai muyi hirarmu", ya kam0 hannuwana a-hankali yana rinƙa shafa ƴan yatsuna. Na farajin wani yanayin daɗi na shigata. Na fara ganin wasu taurarin haske suna yimin yawo a cikin idanu. Na farajin wani sautin nishaɗi namin yawo cikin kwanya. Na farajin wani abu yana motsamin cikin duri. Na farajin wani shockin kamar na wutar lantarki yana yawo manyan nonuwa na. Gaba ɗaya lokacin na fita hayyacina.
----------------------------------------------------------------------------
Cin gindin amarya da ango
Last part
Haruna ya dubeni cikin ido yace “, kinason na taushe ki ko ?”, na zabura da gudu zan ruga ya riƙemin hannu “, dawo nan, ina zaki?”, nace “, yi hakuri bayi zanje fitsari nakeji” yace “, tsuguna-nan kiyi” na ƙwala ihu “, wayyo ni zaka kallamin min abuna!”, yace “, wane abun”, na nuna mishi durina yace “, faɗamin sunanshi inji”, na amsa “, um-um ban sani ba”, ya tallamin mari a ɗuwawuna. Naji wani mugun zafi har cikin durina. Na ƙara buga ihu “, wayyyo yi hakuri zan gaya maka”, yace “, toh faɗamin naji ”. Na farabyi masa magiya “, yi hakuri angona kaga fitsari nakeji”. Ya ƙara dallamin mari a ɗuwawuna. Na ƙara wani mugun zugin zafi ya shigeni. Na kwalla ihu' na rantse inajin a lokacin har makwabta sunji. Yace “, faɗamin mana”, nace “, um__ toh….wannan”, na ƙara nuni izuwa durina yace “, fadi sunanshi mana", na tsaya_ dai inda-inda naga zai ƙara dallamin nace “, gindi_gindi”, yayi wata irin dariyar mugunta “, Kin fanshi kanki”.
Ya janyo ni ya ɗora ni akan ƙafarshi. Ina zama naji tsoro ya rufe ni. Burarshi a tsaye zangamgam sai dungureni takeyi sai kace wani abu kamar sanda cikin wandonshi. Ya kalle ni “, Fati”, nasa hannuna sannan na rufe fuskata saboda kunya domin nasan zai furtamin irin kalaman-nan ne masu sa durina feso ruwan daɗi.
Angona Haruna ya matso da bakinsa daf da kunnena, wallahi tunda ya kawo bakinshi kusa da kunnena naji wani abu yana yimin yawo a ƙwaƙwalwarta duka nabi na firgice ga wata muguwar sha'awa ta tasarmin, tuni na fara nishi "0shhh!! ishhh" yamin raɗa a ciki, Habawa bansan lokacin dana janyo kansa izuwa cikin bireziyya ta na danna bakinsa tsakankanin nonuwana, Nan fa ya fara gurzamin leɓensa a gurin ina gurnani yana cewa "ahhhs!" yasa hannu ya kamo murguza-murguzan nonuwana waje yasa harshe ya ɗan tsotsi kan nonon, wayyyo na ƙara susucewa, na ƙara banƙaro masa ƙirji, ya cigaba da tsotseni ta ko ina. Nasa hannu na turashi baya kan babbar kujera na zare mishi wando saiga bura wata lafceciya gwanin ban-sha'awa ban ɓata lokaci ba, na lumata a bakina na rinƙa shanta ina tsotseta, yana cewa " Ahhhhssssss! wayyyoo00o daɗi " kamar hankalinshi zai fita, saboda son na ƙara ɗimauta shi, bai shirya ba yaji burarshi cikin durina inayi masa gwatso bul-bul bul, na zama nice mijin shi kuma matar domin nice nake cin shi, ina ƙara tura burarshi cikin durina gami da gantsarewa don daɗi. sai ji kake zut-zut zut ina malalowa Burarsa ruwa na fesheta tatas,. shima yana turawa ushhh!! sai can naji yana ƙyarma da sambatu, yana ihu saiga ruwa uhhhhhhhwwwwwwww uhwww yana ƙara tura burarshi cikin durina da sauri da sauri. Nan muka birkice sai bacci.
Labarin cin gindin amarya da ango kenan daga bakin amarya da kanta. muna godiya a cigaba da shaƙatawa da zafafan labarai.